วันที่ 16 ธันวาคม 2565 เวลา 11.40 น. นายมหรรณพ เดชวิทักษ์ นายกกิตติมศักดิ์สมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้า ดร.ธิติมา หล่อพิพัฒน์ นายกสมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้า พร้อมด้วยตัวแทนคณะกรรมการบริหารและตัวแทนคณะกรรมการกลางสมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้า ร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ณ ชั้น 1 อาคารภูมิสิริมังคลานุสรณ์ โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย
Events
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2022/12/S__5644378-1.jpg)
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2022/12/S__5644380.jpg)
ประมวลภาพกิจกรรม
![S__5644376](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__5644376-pzv8yt8pbc4lq219rb6sqdpytmlpj91xqjyhp7euo4.jpg)
![S__5644379](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__5644379-pzv8yu6ji65w1nzwltlfavhff0h2qy5o2olz6hdghw.jpg)
![S__5644381](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__5644381-pzv8yw27vu8govx6aueofv0cls7t6cd4qxwy51ao5g.jpg)