ขอเชิญประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 วันอังคารที่ 25 เมษายน 2566 และขอเชิญร่วมเป็นสักขีพยานในพิธีลงนาม ระหว่างสมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้ากับสภาทนายความแห่งประเทศไทยในบรมราชูปถัมภ์ เพื่อให้ความช่วยเหลือทางกฎหมายแก่สมาชิกสมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้า
ห้องประชุมประชาธิปก สถาบันพรพปกเกล้า ชั้น 5 อาคารรัฐศาสนภัคดี ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติฯ
News
,Notice
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/04/S__7831668.jpg)
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/04/S__78028839.jpg)