วันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน 2566 คณะผู้บริหารจากสมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้าและมูลนิธิเพื่อสถาบันพระปกเกล้า ได้แก่ ดร. ธิติมา หล่อพิพัฒน์ นายกสมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้า, นายประเสริฐ บุญสัมพันธ์ ประธานมูลนิธิเพื่อสถาบันพระปกเกล้าและที่ปรึกษาสมาคมฯ , นายมหรรณพ เดชวิทักษ์ นายกกิตติมศักดิ์สมาคมฯ , นายเอ็นนู ซื่อสุวรรณ เหรัญญิกสมาคมฯและเหรัญญิกมูลนิธิเพื่อสถาบันพระปกเกล้า , คุณพชรพรรณ มาตรศรี , ดร.เศรษฐินันท์ ศิริสกุลเขมทัต , ผศ.ดร.ปนัดดา รักษาแก้ว ,คุณรังษิมา ทองพันชั่ง , ดร.ภูมิวรินทร์ ชุณหะวงษ์วริศ , คุณภานุ เจริญสุข ,และ ดร.พรทิพย์ เตชะสมบูรณกิจ เข้าพบ นายวิทวัส ชัยภาคภูมิ เลขาธิการสถาบันพระปกเกล้า ดร.ถวิลวดี บุรีกุล รองเลขาธิการสถาบันพระปกเกล้า นายณัฐพงศ์ รอดมี ผู้ช่วยเลขาธิการสถาบันพระปกเกล้า เพื่อมอบเงินสนับสนุนแก่สถาบันพระปกเกล้า ในการดำเนินโครงการส่งเสริมการเมืองภาคพลเมือง โดยมูลนิธิเพื่อสถาบันพระปกเกล้า มอบเงิน จำนวน 300,000 บาท และ สมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้า มอบเงิน จำนวน 200,000 บาท โดยเลขาธิการสถาบันพระปกเกล้าและคณะผู้บริหารฯ เป็นผู้แทนรับมอบเงิน
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/06/2261497.jpg)
ทั้งนี้ ดร. ธิติมา หล่อพิพัฒน์ นายกสมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้ามอบเงินสนับสนุนกอล์ฟ VIP 1 ทีม จำนวน 100,000 บาท
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/06/2261494-1.jpg)
![S__9117752](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__9117752-q7jix3lbllgd407e78vf5mn0waleqhr7mqhux8r1s4.jpg)
![2261491](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/2261491-q7jiwnm2deuhmmulsjyrh8o6sqs63mzrwjelrjeqpw.jpg)
![2261493](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/2261493-q7jiwojwk8vry8t8n2de1qfne4njbc3i8o238tdcjo.jpg)
![4C90DB0D-B153-443C-90CB-E1A4AFE66ACA](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/4C90DB0D-B153-443C-90CB-E1A4AFE66ACA-q7jiwmo86kt7b0vyy1k4wqwq7cwsvxw1ker4a9g4w4.jpg)
![พี่กุ้ง](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/พี่กุ้ง-q7jjccj2gubtga215u5jls47tbfrlqage7hf6u54uc.jpg)
![S__9117751](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__9117751-q7jix2nherf2se8rcqgsl4vkawq1isnhaludfysfyc.jpg)
![S__9117746](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__9117746-q7jiwxyagl8n6cfl46fnqo29bzd7gb4tlyky1kzetg.jpg)
![S__9117745](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__9117745-q7jiwx0g9r7cuqgy9o1166asqlhu8m139txgkb0szo.jpg)
![S__9117747](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__9117747-q7jiwyw4nf9xhye7youab5tpxd8ko08jy38fiuy0n8.jpg)
![S__9117748](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__9117748-q7jiwztyu9b7tkcut78wvnl6ir3xvpcaa7vx04wmh0.jpg)
![S__9117750](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__9117750-q7jix1pn7xdsgsa4i8260n43piuob3jqyh6vyotu4k.jpg)
![S__9117749](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__9117749-q7jix0rt13ci56bhnpnjg5cn44zb3eg0mcjehev8as.jpg)
![S__9117756](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__9117756-q7jix6eu63k82u3aqs3av3xeog7idl2en4gbd2mv9g.jpg)
![2261502](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/2261502-q7jiwt93if27kamevmeiw78yd20ddtm5xbbin76dok.jpg)
![2261501](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/2261501-q7jiwsb9bl0x8ons13zwbphhro5064ifl6o15x7rus.jpg)
![2261498](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/2261498-q7jiwrdf4qzmx2p56ll9r7q16a9myfep920jon9610.jpg)
![LINE_ALBUM_ มอบเงินสนับสนุนแก่โตรงการการเมืองภาค](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/LINE_ALBUM_-มอบเงินสนับสนุนแก่โตรงการการเมืองภาค-q7jjcane3698t24rgtcagslamjp16c2zpy6g8a7x6s.jpg)
![LINE_ALBUM_มอบเงินสนับสนุนแก่โตรงการการเมืองภาค](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/LINE_ALBUM_มอบเงินสนับสนุนแก่โตรงการการเมืองภาค-q7jjcbl8a0aj4o3ebbqx1acr7xkee16q22txpk6j0k.jpg)