ทั้งนี้มูลนิธิสร้างรอยยิ้ม นำเงินสนับสนุนนี้จัดทำโครงการแพทย์ เคลื่อนที่ผ่าตัดและแก้ไขความพิการบนใบหน้าและอื่นๆ ร่วมกับโรงพยาบาลร้อยเอ็ด
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/09/373043200_701332158706098_6700395949582763584_n.jpg)
โดยมี ดร. นรภัทร ลีธีระโชติ ตัวแทนของสมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้านำสิ่งของบริจาค ไปส่งมอบ ในวันที่ 11 กันยายน 2566 ณ. โรงพยาบาลร้อยเอ็ด จ. ร้อยเอ็ด ทั้งนี้สมาคมฯได้นำเครื่องอุปโภคบริโภคและของใช้ที่จำเป็นมอบให้ส่วนหนึ่ง และขอขอบคุณ ดร. ปนัดดา เจริญจิตมั่นได้มอบกระบอกน้ำสำหรับแจกเด็กในโครงการอีกด้วย
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/09/371846224_701332342039413_6716570029682885105_n.jpg)
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/09/371541095_701332492039398_4746750551213172070_n.jpg)
ประมวลภาพกิจกรรม
![OLYMPUS DIGITAL CAMERA](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/371793556_701332102039437_7071535846125950929_n-qcl2wljk0v94wsd5r0q9hmnoil14qkkprbq3oxrq2s.jpg)
![371792824_701332522039395_8950373950693835645_n](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/371792824_701332522039395_8950373950693835645_n-qcl2wklpu17ul6eiwibmx4w7x75rivgzf72m7nt490.jpg)