วันที่ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 11.00 น. คุณภารดี วรเกริกกุลชัย กรรมการบริหารสมาคมแห่งสถาบันพระปกเกล้า และประธานกรรมการบริหารบริษัทโอเวอร์ซีส์คาร์บอนไรเซอร์ มอบเงินจำนวน 200,000 บาท (สองแสนบาท) ให้กับมูลนิธิเพื่อสนับสนุนการผ่าตัดหัวใจเด็ก โดยมีนายแพทย์ พีระพัฒน์ มกรพงศ์ กรรมการและเลขาธิการมูลนิธิสนับสนุนการผ่าตัดหัวใจเด็ก เป็นผู้รับมอบ ณ. ตึกสะอาด ศิริพัฒน์ โรงพยาบาลราชวิถี
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/11/S__11919517.jpg)
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/11/S__11919510_0.jpg)
![](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/2023/11/S__11919504_0.jpg)
ประมวลภาพกิจกรรม
![S__11919506_0](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__11919506_0-qfoangqkc10pz8fhd3xncp4fwimc7405soflbbkekk.jpg)
![S__11919510_0](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__11919510_0-qfoanjk2wj4ky2bdwn5j26etoo8fu7bct2e1r5g81w.jpg)
![S__11919516](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__11919516-qfoanmdlh18fww7ag6dernp7gtujhamjtgci6zc1j8.jpg)
![S__11919517](http://www.kpisociety.com/wp-content/uploads/elementor/thumbs/S__11919517-qfoannbfnv9q8i5xaos1c5go27pwozqa5kzzo9and0.jpg)